Laptop ASUS Zenbook S 14 UX5406SA-PV140WS (Ultra 7 258V 32GB | 32GB | 1TB | Intel® Arc™ Graphics | 14 inch 3K OLED 120Hz | Win 11 | Trắng)
Tình trạng: Còn hàng   Lượt xem: 62909  Đánh giá: (0)
YOUTUBE
Giá chính hãng
46.190.000 VNĐ
Giá khuyến mại
41.990.000 VNĐ [Giá đã có VAT]
CPU: Intel® Core™ Ultra 7 258V 32GB (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache)
Ram: 32GB LPDDR5X 8533MHz
Ổ cứng: 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel® Arc™ 140V Graphics
Display: 14.0inch 3K (2880 x 1800) Lumina OLED, 16:10, 120Hz, 500nits HDR, 100% DCI-P3, đạt chuẩn PANTONE, màn hình bóng, công nghệ Low blue light giảm 70% ánh sáng xanh, công nghệ SGS Eye Care Display bảo vệ mắt
Pin: 4Cell 72WHrs, 2S2P
Color: Trắng
Weight: 1.20 kg
OS: Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic
NPP: DGW
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 24 Tháng chính hãng Asus Việt Nam
Sản phẩm cùng nhóm
Mua hàng online
Chính sách giao hàng
- Giao hàng miễn phí nội thành Hà Nội, HCM siêu tốc trong 60 phút
- Giao hàng COD Toàn Quốc
- Thời gian làm việc:
Từ thứ 2 - Chủ nhật (8h30 - 20h30)
Hình ảnh khách hàng
Thông số kỹ thuật
Hệ điều hành - Operation System Windows 11 Home + Microsoft Office Home 2024 + Microsoft 365 Basic
Bộ xử lý - CPU Intel® Core™ Ultra 7 258V 32GB (2.20GHz up to 4.80GHz, 12MB Cache)
Bo mạch chủ - Mainboard  --
Màn hình - Monitor 14.0inch 3K (2880 x 1800) Lumina OLED, 16:10, 120Hz, 500nits HDR, 100% DCI-P3, đạt chuẩn PANTONE, màn hình bóng, công nghệ Low blue light giảm 70% ánh sáng xanh, công nghệ SGS Eye Care Display bảo vệ mắt
Bộ nhớ trong - Ram 32GB LPDDR5X 8533MHz
Ổ đĩa cứng - SSD 1TB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
Card đồ hoạ - Video Intel® Arc™ 140V Graphics
Card Âm thanh - Audio --
Đọc thẻ - Card reader --
Webcam FHD, Camera IR hỗ trợ Windows Hello
Finger Print --
Giao tiếp mạng - Communications Wi-Fi 7(802.11be) (Tri-band)2*2
Cổng giao tiếp - Port
1 x USB 3.2 Gen 2 Type-A (tốc độ dữ liệu lên đến 10Gbps)
2 x Thunderbolt™ 4 với hỗ trợ hiển thị / cấp nguồn (tốc độ dữ liệu lên đến 40Gbps)
1 x HDMI 2.1 TMDS
1 x 3.5mm Combo Audio Jack
Bluetooth Bluetooth 5.4
Pin 4Cell 72WHrs, 2S2P
Trọng lượng 1.20 kg
Xuất xứ  Trung Quốc
Năm sản xuất 2024
Đơn vị nhập khẩu phân phối Chi nhánh Công ty cổ phần thế giới số DGW
Đơn vị bán hàng trực tiếp Công ty TNHH Công Nghệ Tin Học Hoàng Minh
Đặc điểm nổi bật
Asus Zenbook S 14 OLED UX5406SA-PV140WS
1. Hiệu năng mạnh mẽ với Intel Core Ultra 7
Asus Zenbook S 14 OLED được trang bị bộ vi xử lý Intel Core Ultra 7 258V với 8 nhân và 8 luồng, tốc độ cơ bản 1.8GHz và có thể tăng lên đến 4.8GHz nhờ công nghệ Turbo Boost. Vi xử lý này mang lại hiệu suất vượt trội, giúp bạn dễ dàng xử lý các tác vụ đa nhiệm, từ công việc văn phòng, chỉnh sửa video đến việc chạy các ứng dụng nặng hơn. Sự kết hợp giữa hiệu năng mạnh mẽ và khả năng tiết kiệm năng lượng giúp máy vận hành mượt mà trong suốt quá trình làm việc.
2. Màn hình OLED 3K
Màn hình OLED 14 inch với độ phân giải 3K (2880 x 1800) và tỷ lệ 16:10 mang lại trải nghiệm hình ảnh sống động và chi tiết vượt trội. Với độ sáng 120Hz và khả năng hiển thị 100% dải màu DCI-P3, người dùng sẽ được thưởng thức hình ảnh rõ nét, màu sắc rực rỡ và chân thực. Màn hình cũng có lớp phủ bóng (Glossy), giúp tăng độ sắc nét và hiển thị tốt trong môi trường ánh sáng yếu.
3. Thiết kế siêu mỏng nhẹ và pin lâu dài
4. Bàn phím có đèn nền và tính năng thông minh
5. Hệ điều hành Windows 11 Home
Hình ảnh
Video
Tư vấn bán hàng qua Facebook
Đánh giá
avatar
Đánh giá:
Sản phẩm tương tự
  • Chính sách giao hàng
    Nhận hàng và thanh toán tại nhà
  • Đổi trả dễ dàng
    Đổi mới trong 7 ngày đầu
  • Thanh toán tiện lợi
    Trả tiền mặt, CK, trả góp 0%